Điện Thoại Vertu Signature Touch 1 Cánh (Đủ Màu) Likenew

Tình trạng: Còn hàng

14.000.000

  • Tình trạng: Qua sử dụng
  • Phụ kiện: Hộp, sạc, bao da

TƯ VẤN BÁN HÀNG

Policyimage1

Giao hàng nhanh, an toàn

Policyimage2

Bảo đảm chất lượng

Policyimage3

Hỗ trợ 24/7

Hotline: 0982093093

Policyimage4

Tư vấn miễn phí

Chi tiết

Điện Thoại Vertu Signature Touch 1 Cánh (Đủ Màu) Likenew là dòng smartphone cao cấp được Vertu chế tác dành riêng cho giới doanh nhân và người yêu thích sự sang trọng. Máy nổi bật với khung Titanium Grade 5, mặt kính Sapphire nguyên khối, da thật cao cấp cùng thiết kế nắp lưng khắc chữ ký của nghệ nhân chế tác – dấu ấn khẳng định giá trị thủ công của từng sản phẩm.

Hiện nay, https://vertu.net.vn cung cấp nhiều phiên bản Vertu Signature Touch 1 Cánh Likenew với đầy đủ màu sắc như đen, đỏ, xanh navy, cam, nâu… đáp ứng nhu cầu của khách hàng yêu thích sự khác biệt và đẳng cấp.

Touch

Thiết kế thủ công đậm chất Vertu

Vertu Signature Touch 1 Cánh được chế tác từ những vật liệu cao cấp hàng đầu, tạo nên vẻ đẹp sang trọng và bền bỉ theo thời gian.

Điểm nổi bật

  • Khung Titanium Grade 5 siêu bền, trọng lượng nhẹ.
  • Mặt kính Sapphire Crystal chống trầy xước.
  • Mặt lưng bọc da bê cao cấp với nhiều màu sắc lựa chọn.
  • Chữ ký nghệ nhân chế tác bên trong nắp lưng.
  • Hoàn thiện thủ công từng chi tiết.
  • Thiết kế sang trọng dành cho doanh nhân và nhà sưu tầm.

Vertu Signature Touch 1 Cánh Likenew – Máy lướt đẹp như mới

Phiên bản Likenew là lựa chọn tối ưu cho khách hàng muốn sở hữu một chiếc Vertu cao cấp với chi phí hợp lý.

2121

Tình trạng máy

  • Ngoại hình đẹp từ 98–99%.
  • Da nguyên bản mềm mại.
  • Khung Titanium sáng đẹp.
  • Kính Sapphire trong suốt, ít trầy xước.
  • Màn hình hiển thị sắc nét.
  • Camera, loa, micro, cảm biến hoạt động ổn định.
  • Máy được kiểm tra kỹ lưỡng trước khi giao đến khách hàng.

Xem thêm: Metavertu 2


Ưu điểm nổi bật của Điện Thoại Vertu Signature Touch 1 Cánh (Đủ Màu) Likenew

Thiết kế thủ công cao cấp

Mỗi chiếc Vertu Signature Touch đều được lắp ráp hoàn toàn bằng tay bởi một nghệ nhân duy nhất, mang đến sự độc bản và giá trị sưu tầm lâu dài.

Chất liệu xa xỉ

Khung Titanium Grade 5, kính Sapphire nguyên khối và da thật cao cấp giúp máy luôn bền đẹp, chống trầy xước và mang lại cảm giác cầm nắm chắc chắn.

Hiệu năng mạnh mẽ

Vertu Signature Touch 1 Cánh được trang bị vi xử lý Qualcomm Snapdragon 810, RAM 4GB và bộ nhớ trong 64GB, đáp ứng tốt nhu cầu làm việc, giải trí và sử dụng hàng ngày.

121

Dịch vụ Vertu Concierge

Một trong những điểm khác biệt của dòng Signature Touch là dịch vụ Vertu Concierge, hỗ trợ đặt nhà hàng, khách sạn, vé máy bay và nhiều dịch vụ cao cấp dành riêng cho chủ sở hữu Vertu.


Thông số kỹ thuật Điện Thoại Vertu Signature Touch 1 Cánh (Đủ Màu) Likenew

Thông số Chi tiết
Model Vertu Signature Touch 1 Cánh
Tình trạng Likenew
Màn hình IPS LCD 5.2 inch
Độ phân giải Full HD 1920 × 1080 Pixels
Mặt kính Sapphire Crystal
Khung Titanium Grade 5
Vi xử lý Qualcomm Snapdragon 810 Octa-core
RAM 4GB
Bộ nhớ trong 64GB
Hỗ trợ thẻ nhớ microSD lên đến 2TB
Camera sau 21MP
Camera trước 2.1MP
Hệ điều hành Android 5.1 Lollipop
Kết nối Wi-Fi, Bluetooth 4.0, NFC, GPS, USB
Mạng GSM / 3G / 4G LTE
Pin 3.160mAh hỗ trợ sạc nhanh
SIM Micro SIM

Vì sao nên mua tại https://vertu.net.vn?

Khi mua Điện Thoại Vertu Signature Touch 1 Cánh (Đủ Màu) Likenew tại https://vertu.net.vn, khách hàng sẽ nhận được:

  • Cam kết Vertu chính hãng, nguyên bản.
  • Kiểm tra IMEI và toàn bộ chức năng trước khi giao.
  • Máy đẹp, đúng mô tả.
  • Bảo hành theo chính sách cửa hàng.
  • Hỗ trợ thu cũ đổi mới.
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Đội ngũ tư vấn giàu kinh nghiệm về Vertu.

Xem thêm: Xor

Touc Benly

Đối tượng phù hợp

Vertu Signature Touch 1 Cánh Likenew là lựa chọn lý tưởng dành cho:

  • Doanh nhân thành đạt.
  • Người yêu thích smartphone Vertu.
  • Nhà sưu tầm điện thoại xa xỉ.
  • Người cần một thiết bị vừa mạnh mẽ vừa thể hiện đẳng cấp.
  • Khách hàng muốn sở hữu Vertu chính hãng với mức giá tiết kiệm hơn máy mới.

Hướng dẫn bảo quản

Để máy luôn bền đẹp:

  • Sử dụng bao da bảo vệ.
  • Tránh va đập mạnh.
  • Không để máy tiếp xúc với nước hoặc hóa chất.
  • Lau kính Sapphire bằng khăn mềm.
  • Sử dụng sạc đạt tiêu chuẩn để kéo dài tuổi thọ pin.

Xem thêm: Điện thoại Vertu 


Mua Điện Thoại Vertu Signature Touch 1 Cánh (Đủ Màu) Likenew Chính Hãng

Nếu bạn đang tìm kiếm Điện Thoại Vertu Signature Touch 1 Cánh (Đủ Màu) Likenew nguyên bản, ngoại hình đẹp và hoạt động ổn định, hãy truy cập ngay https://vertu.net.vn để xem hình ảnh thực tế, nhận báo giá mới nhất và được tư vấn chi tiết. Tại Vertu.net.vn luôn có sẵn nhiều phiên bản Signature Touch với đa dạng màu sắc cùng các dòng Vertu Signature S, Aster P, Constellation, QuestAscent Ti, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sử dụng, sưu tầm và khẳng định đẳng cấp của khách hàng.

Review Điện Thoại Vertu Signature Touch 1 Cánh (Đủ Màu) Likenew

5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Điện Thoại Vertu Signature Touch 1 Cánh (Đủ Màu) Likenew
Gửi ảnh thực tế
0 ký tự (Tối thiểu 10)
    +

    Lưu ý: để đánh giá được phê duyệt, vui lòng tham khảo ĐIỀU KHOẢN VÀ ĐIỀU KIỆN

    Chưa có đánh giá nào.

    Chưa có bình luận nào